صدقة الجارية

Changia ujenzi wa hospitali ya kiislamu Tanga

بِسْمِ اللَّـهِ الرَّحْمَـٰنِ الرَّحِيمِ

Michango bado inaendelea,Kwa ajili ya kuwekeza kwenye akaunti yako ya akhera Unaweza kuchangia kwa kutumia njia zifuatazo.

1.Akaunti benki  -Diamond trust Bank.Jina la akaunti  TANGA ISLAMIC DEVELOPEMENT FOUNDATION  Ac. 0029440001

2.TIGO PESA  -  0713560701

3.M-PESA  - 0753627695

4.AIRTEL MONEY -0786615112

Kwa njia ya michango ya mitandao ya simu jina ni JUMUIYA YA UISLAMU

Sheikh Kassim RashidSKH KASSIM RASHID
Ust Khamis Shemtoi
Ustadh Khamis Shemtoi